| Housing materials | ADC12 Die cast aluminum alloy |
| ขนาด | Φ90xL130mm |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำ, สีขาว, เงิน/เทา |
| แหล่งกำเนิดแสง | ซัง LED (ยี่ห้อ: ออสแรม/พลเมือง/ฟิลิปส์ |
| สี | สีขาวนวล, สีขาวเป็นกลาง, สีขาวนวล |
| เคลวิน | 2700K/3000K/3500K/4000K/5000K |
| cri | 80+,90+,97+ |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | 130lm/W @CRI90 |
| มุมลำแสง | 24°,38°,60° |
| Adjustable | Continuous 350° rotation and 90° pivot |
| วัตต์ | 20W/25W/30W/40W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC200-240V/AC90-130V |
| ลดแสง | ต้าหลี่, ไตรแอก, 0/1-10วี, ดีเอ็มเอ็กซ์, รฟ, ซิกบี |
| คนขับรถ | pf>0.95 ไดรเวอร์ปัจจุบันคงที่แบบแยกอิสระปราศจากการสั่นไหว |
| อะแดปเตอร์ติดตาม | 1/3 อะแดปเตอร์สากลเฟส |
| การรับประกัน | 3 ปี, 5 ปี |
♦ หมุนได้ในแนวนอน 350° และเอียงในแนวตั้งได้ 90°
♦ CRI สูง: CRI80+, 90+,97+
♦ไดรเวอร์คุณภาพดี, ตรีโดนิก, BOKE ปราศจากการสั่นไหว, pf>0.95
♦ อะแดปเตอร์แทร็ก: 6/4 ลวด 3 phase, 4/3/2 ลวด 1 พาย
♦ ประสิทธิภาพการส่องสว่างสูง: 90-140lm/W @CRI80
♦ วัตต์: 10W, 15W, 20W, 25W, 30W, 35W, 40W
♦ เลนส์: อลูมิเนียมสะท้อนแสง, UGR ของเลนส์<19




